कुणकेश्वर यात्रोत्सवात कायदेविषयक मार्गदर्शन शिबीर

देवगड (प्रतिनिधी) : उच्च न्यायालय मुंबई, महाराष्ट्र राज्य विधी सेवा प्राधिकरण – मुंबई व जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण- सिंधुदुर्ग ओरोस यांनी दिलेल्या निर्देशास अनुसरून तालुका विधी सेवा समिती देवगड व तालुका बार असोसिएशन- देवगड यांच्या संयुक्त विद्यमाने कुणकेश्वर महाशिवरात्रीनिमित्त १८ व १९ फेब्रुवारी रोजी श्री देव कुणकेश्वर मंदिराच्या आवारात कायदेविषयक मार्गदर्शन शिबीर घेण्यात आले. शिबिरांतर्गत कायदेविषयक जनजागृती व प्रचार करण्यासाठी माहितीपत्रकांचे वाटप करण्यात आले.

कुणकेश्वर महाशिवरात्रीनिमित्त कुणकेश्वर मंदिर आवारात कायदेविषयक जनजागृती करण्यासाठी मांडण्यात आलेल्या स्टॉटला प्रमुख जिल्हा सत्र न्यायाधीश तथा जिल्हा विधी सेवा प्राधिकरण- सिंधुदुर्ग ओरोसचे अध्यक्ष एस. जे. भारुका तसेच विधी व न्याय विभाग, मुंबईचे सचिव आर. डी. सावंत यांनी भेट दिली. यावेळी देवगड दिवाणी न्यायाधीश एस. बी. वाळके यांच्यासह देवगड न्यायालयीन कर्मचारी वर्ग उपस्थित होते. या शिबिराचा असंख्य भाविकांनी लाभ घेतला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!